Kanusho

Tovuti hii haichapishi matokeo ya moja kwa moja wala takwimu za mechi.

Kwa Undani

Kama dau linashinda huamuliwa na mwendeshaji dhidi ya chanzo kilichotajwa kwenye sheria zake.

Si Mwendeshaji

Tovuti hii si 888starz, si mtangazaji, si mtoa data na si huduma ya matokeo.

Mamlaka

Nchini Kenya, kubeti kunadhibitiwa na Bodi ya Udhibiti na Leseni za Kubeti.

Umri

Imekusudiwa kwa watu wazima wenye miaka 18 au zaidi pekee.

Read in English

18+ pekee. Kamari inaweza kuleta uraibu. Cheza kwa kuwajibika. Hii ni rasilimali huru ya taarifa, si tovuti ya mwendeshaji.