Wasiliana Nasi

Sheria ya ukamilishaji iliyoelezwa si sahihi, makubaliano ya ukusanyaji wa data yaliyofafanuliwa vibaya, au hatua ya utatuzi isiyolingana na kiolesura.

Kwa Undani

Kama dau lilikamilika kwa usahihi hutegemea chanzo cha data kilichotajwa kwenye sheria za mwendeshaji.

Njia Sahihi

Soma tena maneno ya soko kwanza, kisha msaada ukiwa na rejea ya dau.

Kupandisha

Migogoro ya ukamilishaji huenda kwa chombo cha leseni na Bodi ya Udhibiti na Leseni za Kubeti.

Read in English

18+ pekee. Kamari inaweza kuleta uraibu. Cheza kwa kuwajibika. Hii ni rasilimali huru ya taarifa, si tovuti ya mwendeshaji.