Uchezaji wa Kuwajibika

Kufuatilia soka na kubeti soka ni shughuli tofauti, na data ya moja kwa moja hurahisisha kuvuka mpaka bila kutambua.

Kwa Undani

Dau lililokamilika dhidi yako kwa kigezo cha kiufundi hutoa hamu kubwa ya kulifidia mara moja.

Vikomo Vilivyowekwa Mapema

Vikomo vya akaunti hutumika bila kujali kifaa au njia.

Msaada Kenya

Huduma za ushauri zenye leseni zinapatikana; daktari anaweza kutoa rufaa.

Read in English

18+ pekee. Kamari inaweza kuleta uraibu. Cheza kwa kuwajibika. Hii ni rasilimali huru ya taarifa, si tovuti ya mwendeshaji.