Kuhusu Tovuti Hii

Tovuti hii ipo kutenganisha vitu vitatu vinavyoitwa jina moja: matokeo ya moja kwa moja, mlisho wa data na utiririshaji wa video.

Kwa Undani

Mkanganyiko mwingi kuhusu soka la moja kwa moja hupotea mara tatu hivyo vinapotenganishwa.

Kisichowezekana Hapa

Tovuti hii haichapishi matokeo, haitoi mlisho wa data na haikamilishi dau lolote.

Vyanzo

Maelezo ya data hutokana na jinsi watoa huduma wa data ya michezo hukusanya na kusambaza matukio.

Umri

Imekusudiwa kwa watu wazima wenye miaka 18 au zaidi pekee.

Read in English

18+ pekee. Kamari inaweza kuleta uraibu. Cheza kwa kuwajibika. Hii ni rasilimali huru ya taarifa, si tovuti ya mwendeshaji.