Masharti ya Matumizi

Pale kurasa hizi zinapojadili jinsi watoa huduma huhesabu mikwaju au kona, huelezea makubaliano ya ukusanyaji.

Kwa Undani

Ufikiaji wa utiririshaji husonga mwishoni mwa mizunguko ya haki na ratiba hubadilika kila siku.

Taarifa, Si Ushauri

Kurasa huelezea jinsi matokeo, mlisho na ukamilishaji vinavyoingiliana.

Dhima

Maamuzi ya kubeti ni yako; hakuna dhima kwa hasara.

Umri

Imekusudiwa kwa watu wazima wenye miaka 18 au zaidi pekee.

Read in English

18+ pekee. Kamari inaweza kuleta uraibu. Cheza kwa kuwajibika. Hii ni rasilimali huru ya taarifa, si tovuti ya mwendeshaji.